Bangkok Sideline  
ตุลาคม 01, 2014, 05:11:51 PM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สวัสดีค่ะ !!

ทีมงาน Bangkok Sideline ไม่มีนโยบายเรียกเก็บเงินกับสมาชิกทั้งนั้น ถ้ามีข้อสงสัยกรุณาส่งอีเมล์ถามได้ค่ะ Bangkoksl@ymail.com

ทีมงาน Bangkok Sideline ได้แก่ admin  ,  Bangkoksl Team  และ Bangkok SL Officer เท่านั้น

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ Bangkoksl@ymail.com

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาอ้อยสุดที่รัก  (อ่าน 97655 ครั้ง)
ramboii
Newbie
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 07:49:51 PM »

สวัสดีคับ ผมชื้อโบ้ แต่เพื่อนผมชอบเรียกว่าแรมโบ้ ก่อนอื่นผมต้องขอบอกก่อนว่าอาจจะผิดไม่มากก็น้อยแต่มันเป็นชีวิตจิงคับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่าผมเป็นคนที่ชอบชักว่าวอยู่ไม่น้อยผมเริ่มชักว่าวตั้งแต่ม.2 เวลาเห็นสาวๆก็มักจะเก็บเอาไปจินตนาการต่างๆ ผมมีอาคนหนึ่งเธอชื่อว่าอาอ้อย เธอเป็นสาวใหญ่อายุห่างกับผมประมาณสิบปี เธอเป็นคนที่สวยมากๆในสายตาผม หุ่นอวบอึ๋ม หน้าอกใหญ่ บ้านของผมกับอาอ้อยก็เป็นบ้านที่ติดกันกันเลยหละ อาอ้อยมีสามีแล้ว แล้วก็มีลูกสาวสองคน ลูกสาวอาอ้อยก็เป็นเพื่อนกันกับผมที่เรียนด้วยกัน ผมจึงรู้สึกเป็นเพื่อนกันจิงๆกับลูกสาวอาอ้อย แต่กับอาอ้อยแล้วเวลาที่ผมเห็นเธอทีไรมันรู้ว่ากระชุ่มกระชวยจิงๆ แข็งปั๋งตลอด อาอ้อยมักจะตากกางเกงในและเสื้อในไว้หลังบ้าน ซึ่งผมจะมักจะไปหยิบเอามาชักว่าวบ่อย หรือบางครั้งผมก็จะเข้าไปในบ้านอาอ้อยเมื่อเวลาไม่มีใครอยู่ค้นตู้อาอ้อยจนรู้ว่าเสื้อในอาอ้อยอยู่ที่ไหนบ้าง ผมว่าชุดชั้นในของอาอ้อยและรองเท้าส้นสูงของอาอ้อยโดนน้ำอสุจิผมหมดเกือบทุกตัวหละรวมทั้งรองเท้าส้นสูงด้วย ผมทำแบบนี้ประจำบ่อยๆ จนมาถึงม.6 และเรื่องที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นกับผม ในขณะทีผมกำลังเล่นเสียวกับเสื้อในและรองเท้าส้นสูงของอาอ้อยในบ้านของอาอ้อยเลย อาอ้อยมาแบบที่ผมไม่ตั้งตัวเปิดมาเห็นน้ำผมแตกแบบจังๆๆ ผมตกใจสุดและกลัวมาก อาอ้อยในขณะนั้นถึงกับเดินหนีไปเลย ผมไม่กล้าสู้หน้าอาอ้อยเป็นอาทิตย์เลย แต่อาอ้อยก็ยังเก็บเป็นความลับ จนอาทิตย์ต่อมา ผมจึงไปคุยกับอาอ้อยแบบสองต่อสองเลยเพราะตอนนั้นไม่มีใครอยู่บ้าน ผมเดินเข้าไปแบบหลบตานิดๆ "แล้วอาอ้อยก็พูดว่าว่าไงโบ้" ผมตอบไปว่าผมขอโทดคับอาอ้อย อาอ้อยเลยตอบมาว่าไม่เป็นไรหรอก อย่าทำแบบนี้อีกนะอาจะเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับ ผมรู้สึกโล่งใจอย่างไรไม่รู้ แต่ความรู้สึกที่ต้องการอยากได้อาอ้อยยังมีอยู่ในตัวผมตลอด ผมจึงตัดสินใจเดินเข้าไปกอดอาอ้อย แล้วบอกว่าผมรักอาอ้อยคับ ผมอยากได้อาอ้อยมาตั้งนานแล้ว อาอ้อยถึงกับอึ้ง แล้วตอบมาว่าเด็กน้อยเอ้ย แล้วสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น อาอ้อยประกบลิ้นกับผมและจูบปากกันแลกลิ้นกันแบบสุดๆ และวันนั้นผมกับอาอ้อยก็ได้ร่วมรักเป็นการเสียบริสุทครั้งแรกของผม น้ำผมแตกเร็วมากๆ ในตอนนั้น อาอ้อยถึงกับหัวเราะ ความรู้สึกตอนนั้นผมอยากแตกในใส่อาอ้อยมากๆ แต่ก็ยังไม่กล้า และจากนั้นมาผมกับอาอ้อยก็มีความสัมพันธ์แบบลับๆมาเรื่อยๆ เออๆๆลืมบอกไปว่าอาอ้อยเป็นครูสอนภาษาไทยม.ปลายที่โรงเรียนที่ผมเรียนอยู่ด้วย บางครั้งผมก็ยังแอบไปเอากับอาอ้อยในห้องพักที่โรงเรียนอาอ้อยเลย บางครั้งผมก็ขอติดรถยนต์อาอ้อยไปโรงเรียนแต่เช้าเพื่อร่วมรักกันในรถเลย หรือบางครั้งก็แอบเอากันข้างบ้านเลย โดยทีสามีอาอ้อยและลูกสาวไม่รู้เลย ผมกับอาอ้อยเอากันทีไรผมไม่เคยแตกในสักครั้งเลย จนผมจบม.ปลาย ผมก็ไปเรียนมหาลัยต่อ ผมคิดถึงอาอ้อยขนาดเอาชุดชั้นในอาอ้อยติดตัวไปเรียนด้วยเลยมีรูปด้วย แต่อาอ้อยก็โทรมาหาผมด้วยนะเวลาไม่มีใครอยู่ผมจะขาดเรียนกลับบ้านเพื่อเอากับอาอ้อย ระยะทางก็70กิโลไปกลับได้ จนกระทั่งผมอยู่ปีสาม ช่วงนั่นเป็นวันสงกรานต์หยุดยาวหลายวัน ที่บ้านไม่มีใครอยู่เลยเพราะทุกคนต่างก็ไปเที่ยวเกาหลีกันหมด ช่วงนี้หละเป็นช่วงที่ผมมีความสุขที่สุดเลยอีกครั้ง ผมกลับบ้านอาอ้อยเปิดประตูบ้านรับผมแบบไม่ใส่เสื้อผ้าเลยพร้อมด้วยรองเท้าส้นสูง ผมเข้าบ้านแล้วก็ล็อกประตู จูบปากกันแบบไม่ยอมกันเลย แล้วเล่นบทรักกันที่หน้าห้องรับแขก ปืนของผมแข็งมาก อาอ้อยถึงกับตกใจไปทำไรมา ผมเพิ่มขนาดมาอ้อย และผมก็ยัดปืนสลับดูดปากไปมาอาอ้อยก็อมปืนผม ผมก็เลียของอาอ้อยอย่างมัน อาอ้อยเป็นคนที่สะอาดคับโกนเกลี้ยงเกลา มันทำให้ผมไม่รัเกียจที่จะเลียเลย ผ่านไปประมาณสามสิบนาทีสิ่งที่ผมคิดจะทำก็สำเร็จ ผมแตกในใส่อาอ้อยเลยดูอาอ้อยมีความสุขมากๆ ผมกับอาอ้อยอยู่ในบ้านแบบสามวันสามคืนโดยไม่ไปไหนเลย แข็งที่ไรผมใส่ตลอด เราถอดเสื้ออยู่ด้วยกันสามวันเลย เราทำกันทุกท่า ทั้งนวดน้ำมัน แตกในปาก อาบน้ำก็เอาตลอด กินข้าว ระเบียง ตลอดสามวันซัดไป40กว่าน้ำ อาจจะดูเหมือนขี้โม้ แต่มันเป็นเรื่องจริง
คับ แล้ววันที่4 ทุกคนก็กลับมาบ้านหมด ผมก็จะกลับหาลัยละ แต่อาอ้อยบอกว่าจะไปทำธุระในเมืองแม่เลยบอกว่าติดรถกลับกับอาอ้อยเลย มันจึงเข้าทางผมกับอาอ้อยเลย ผมกับอาก็ไปเที่ยวเล่นผมจับมือกับอาอ้อยแบบแฟนเลย และอาอ้อยก็กลับมาส่งผมที่หอ อาอ้อยเห็นชุดชั้นในของตัวเองในห้องผมที่เปื้อนน้ำรัก อยู่ถึงกับหัวเราะ และก็ร่วมรักกันต่อประมาณ3น้ำ โดยมีรองเท้าส้นสูง เพราะผมบอกให้อาอ้อยใส่ส้นสูงตลอดเวลาร่วมรักกัน แกก็ไม่เคยปฎิเสธเลย แล้วอาอ้อยก็กลับบ้าน จนผมเรียนจบหมาลัยทำงานแล้วผมกยังแอบเอากับอาอ้อยอยู่เลย ผมแตกในทุกครั้งโดยไม่มีความกลัวเลย จนตอนนี้ผมอายุ26ผมก็ยังแอบเอากับอาอ้อยตลอด และคงจะเป็นแบบนี้ตลอดไป จนกว่าวันใดวันหนึ่งความลับของผมกับอาอ้อยจะถูกเปิดเผย รักอาอ้อยมากๆถึงแม้มันจะเป็นเรื่องที่ผิดก็ตามแต่เราสองคนมีใจให้ และผมก็ไม่รักเกียจที่จะรักอาอ้อยถึงแม้อายุจะมากกว่าผมก็ตาม รักอาอ้อนคับ แรมโบ้

PPM1991
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 08:54:10 PM »

ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

buddyline
Full Member

ถุงยางอนามัยที่คุณใช้อยู่ เรียบไปหรือเปล่า?

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 05:08:40 PM »

สุดยอดครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์