Bangkok Sideline  
ตุลาคม 01, 2014, 07:12:47 PM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สวัสดีค่ะ !!

ทีมงาน Bangkok Sideline ไม่มีนโยบายเรียกเก็บเงินกับสมาชิกทั้งนั้น ถ้ามีข้อสงสัยกรุณาส่งอีเมล์ถามได้ค่ะ Bangkoksl@ymail.com

ทีมงาน Bangkok Sideline ได้แก่ admin  ,  Bangkoksl Team  และ Bangkok SL Officer เท่านั้น

สนใจลงโฆษณา ติดต่อ Bangkoksl@ymail.com

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลอกเย็ดหลานสาวลุงข้างบ้าน-อ่านเล่นๆขำๆ  (อ่าน 86797 ครั้ง)
alnino007
Newbie
*

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 11:23:58 AM »

วิทย์หนุ่มหล่อกระดอสวยพ่อไม่รวยเเต่ควยใหญ่
หน้าทะเล้นมีเสน่ห์ในตัววัยเบ็ญจเพศผู้ชอบอิสระเเละสันโดษอยู่ง่ายกินง่ายไม่เรื่องมาก
 เรียนจบเเล้วก็ไม่อยากเป็นลูกจ้างใคร เลยกู้เงินมาซื้อที่มาทำไร่อยู่ตัวคนเดียวสบายใจกว่า
 ติดกับไร่ของวิทย์เป็นไร่ของลุงมีวัยเกือบๆ60ปี อันลุงมีคนที่ว่านี้ เป็นคนมีอัธยาศัยดี
แต่ค่อนข้างจะขี้เหนียวไปหน่อย
ถึงอายุจะมากเเล้วเเต่ยังดูแช็งเเรง อยู่กับหลานสาววัย15เศษเพียงสองคน
 ส่วนลูกสาวของเเกไปอยู่กับผัวที่จังหวัดอื่น
 ลูกสาวแกมีลูกหลายคนเลยให้ลูกสาวคนสุดท้องมาอยู่เป็นเพื่อนลุงมี
อันหลานสาวคนนี้รูปร่างค่อนข้างอวบผิวสีตับเป็ด มีนิสัยขี้อายไม่ค่อยพูดจากับใคร
 แม่เลยตั้งชื่อให้ว่า ติ๋ม แต่ลุงมีไม่ค่อยชอบชื่อนี้ เเกจะเรียกหลานว่านังหนูจนติดปาก
 ไร่ของลุงมีเป็นเเบบครบวงจรมีผักผลไม้แทบทุกชนิดอย่างละนิดละหน่อยตามกำลังของเเกที่จะทำได้
นอกจากนั้นเเกยังเลี้ยงหมูเห็ดเป็ดไก่รวมไปถึงเเพะ เรียกว่าอะไรทำเงินได้เเกเอาหมด
          วันหนึ่งหนุ่มวิทย์อยูว่างๆหลังจากทำงานหนักที่ไร่มาหลายวันวันนี้เป็นวันหยุดพักผ่อน
เลยอยากจะหาอะไรสนุกสนุกทำหรือที่คนทันสมัยเรียกว่าให้รางวัลชีวิตกับเขาบ้าง
แต่อยู่บ้านนอกอย่างนี้จะหารางวัลอะไรให้กับชีวิตนอกจากการชมนกชมไม้
หนุ่มวิทย์คว้ากล้องส่องทางไกลยี่ห้อดังราคาเเพงที่มีติดตัวมาตั้งเเต่สมัยเป็นนักศึกษา
วันนี้เจอนกแปลกๆที่ไม่เคยเห็นมาก่อนหลายตัว
สีสันมันสวยงามแปลกตา พวกมันมีอิสระจนเขาต้องอิจฉา อยากจะปี้กันก็ปี้
เป็นคนถ้าทำอย่างนั้นได้ก็คงดี หนุ่มวิทย์คิดไปเรื่อยเปื่อย
ส่องไปเป็นบริเวณกว้างขึ้นเรื่อยๆ เเพนซ้ายเเพนขวาเห็นอะไรไหวๆอยู่ข้างพุ่มไม้
ในเขตไร่ของลุงมี แต่ภาพมันเบลอๆ แต่พอปรับโฟกัสให้ชัดขึ้น
ก็เจอของดีเข้าจนได้ หลานลุงมีนั่นเองกำลังถกผ้าถุงขึ้น ตอนเเรกก็งงว่าหล่อนจะทำอะไร
แล้วหล่อนก็จับชายผ้าถุงไว้ทั้งสองมือลงนั่งยองๆ หล่อยกำลังเยี่ยวนั่นเอง หนุ่มวิทย์เริ่มสนุกแล้วซี
ตอนเเรกผ้าถุงก็คลุมเลยเข่าลงมา เเต่เยี่ยวมันคงจะกระเด็นใส่หรือยังไงก็สุดจะเดา
 หล่อนดึงผ้าถุงขึ้นไปพันไว้ที่เอว
หนุ่มวิทย์รีบซูมกล้องด้วยกำลังขยายสูงสุด.พอเห็นภาพชัด.ก็ถึงกับตาค้าง
เยี่ยวพุ่งจากรูเยี่ยวเป็นลำจากหีที่อูมใหญ่ขนาดฝ่ามือ
เขาจำได้ว่าน้องติ๋มอายุเพิ่งจะ15 แต่ทำไมหีเเม่งโคตรใหญ่ขนาดนั้น
หนุ่มวิทย์ควยลุกโด่ เกิดมาก็เพิ่งเคยเจอ จะเรียกว่าหีควายก็คงไม่ผิดนัก
หล่อนเยี่ยวอยู่นานกระเพาะเยี่ยวแม่งคงใหญ่น่าดู..หนุ่มวิทย์คิดในใจ
และเเล้วเหมือนน้องติ๋มจะยั่วหนุ่มวิทย์ให้ตะบะเเตกโดยไม่ตั้งใจ
 หลังจากเยี่ยวเสร็จหล่อนยืนใช้มือเช็ดเยี่ยว
ที่เปรอะเเคมหี เช็ดไปเข็ดมาไม่รู้ทำอีท่าไหนคงจะเช็ดไปโดนเม็ดเเตดเข้า
ทำให้หล่อนเกิดอารมณ์ ยืนตกเบ็ดโต้เเสงตะวันอยู่ตรงนั้นเอง
หนุ่มวิทย์หมดความอดทนมือหนึ่งถือกล้องอีกมือหนึ่งก็งัดควยออกมาชักว่าวตาม
...หี..หี..หี...ซี๊ดดด
ว่าวกำลังจะติดลม อยู่ๆน้องติ๋มก็เเอ่นหน้าเเอ่นหลังเหมือนน้ำจะเเตก
หนุ่มวิทย์เร่งมือกระตุกถึ่ยิบหวังจะตามให้ทัน...แต่ช้าไป
น้องติ๋มน้ำเเตกเสียก่อนหล่อนจัดการนุ่งผ้าถุงให้เรียบร้อยเเล้วก็เดินหายไป
มันทำให้พระเอกของเราเกิดอารมณ์ค้างจนรู้สึกหงุดหงิด
ตอนเเรกคิดจะชักว่าวทิ้งให้มันเสร็จๆไป
แต่มาคิดดูอีกทีน้องติ๋มขี้เงี่ยนออกขนาดนั้งคงหาทางเย็ดได้ไม่ยาก
และเเล้วเเผนการอันเเยบยลก็ผุดขึ้น หนุ่มวิทย์ดีดมือดัง เป๊าะ.....
 จัดเเจงสำรวจตัวเองในกระจกให้ดูหล่อที่สุด ..จะเย็ดหีเด็กทั้งที ต้องให้ดูดีเข้าไว้
 พอมาถึงบ้านลุงมี เห็นแกกำลังนั่งซัดข้าวอยู่คนเดียว..ไม่เห็นมีหลานสาวหีควายคนนั้น
 *ทำไรอยู่ครับลุง..
 *อ้าวพ่อวิทย์ มาได้ไงวันนี้ไม่ทำงานที่ไร่เหรอ
*วันนี้หยุดพักผ่อนคับลุง
*เเหม ทันสมัยจริงนะมีหยุดพักผ่งพักผ่อน
*ก็นิดหน่อยอ่ะลุง หักโหมมากก็ไม่ดี หา"อย่างอื่น"ทำซ๊ะมั่ง
*อื่มม มันก็จริงนะ ยังหนุ่มยังเเน่นหาความสุขใส่ตัวมั่่งก็ดี
*นั่นสิคับลุง ผมกะจะมาหาเเถวนี้เเหละ 555
* เเถวนี้จะมีอาไร้ ฮ่าๆๆ
*มันก็ไม่เเน่นะลุง
*เออ ว่าเเต่พ่อวิทย์ทานข้าวมารึยังล่ะ
 *เรียบร้อยครับลุง..เเหะๆ..
 *งานที่ไรเป็นไงมั่งล่ะ....
 *ก..ก็..ดีครับ..เเหะๆ
 *อื่ม..ขยันหน่อย..จะได้เก็บเงินเก็บทองหาเมียซักคน..
 *..แหม..คงอีกนานอ่ะลุง
 *..รีบๆหน่อยนะ..อยู่คนเดียวเหงาเเย่
 *ทำไงได้ล่ะคับ
 *..หาคนใช้สาวๆซักคนเป็นไง
..ไม่ดีกว่าคับลุง ว่าเเต่ลุงเลี้ยงเเพะไว้เยอะเหรอ
..สิบกว่าตัว ได้ ทำไมเหรอ
 *คือ..อยากจะขอซื้อซักตัว..
 *..ตัวเมียใช่มั้ยล่า...
 *ก็  ประมาณนั้น
 *ได้ซี่ ลุงมีสวยๆหลายตัว
*เออลุงเค้าว่า หีมันเหมือนหีคนมากๆจริงเหรอ
*ลุงก็เคยได้ยินมานะ แต่ไม่เคยลองซักที
*เเล้วผมจะรู้ได้ไงว่ามันเหมือนจริงรึเปล่า
*เอ อันนี้ลุงก็ไม่รู้นะ
*แล้วลุงขายตัวเท่าไหร่ล่ะ
*500
 *500เหรอ...ง...งั้นผมขอลองก่อนได้ป่ะ..ถ้าเหมือนจริงผมให้ลุง600.
 ลุงมีได้ยิงก็หูผึ่งด้วยความงก 500ก็กำไรเยอะเเล้ว นี่มาให้ตั้ง600
*ได้ซี่ จะลองวันนี้เลยรึเปล่า
*วันนี้สิครับลุง
*งั้นไปกันเลย
        ลุงมีพาหนุ่มวิทย์เดินไปที่คอกแพะซึ่งเเกเปิดไว้ปล่อยให้มันไปเล็มหญ้าอยู่ข้างๆคอก
หนุ่มวิทย์ เห็นเเพะสีขาวตัวหนึ่งดูน่ารักหน้าตาบ้องเเบ้ว ก็รู้สึกถูกชตา
ซื้อไปเลี้ยงไว้ซักตัวก็ไม่เสียหาย
 *ผมเอาตัวนี้เเหละลุง...
 *ตัวนี้เหรอ..อื่ม ตาเเหลมนี่หว่า กำลังเป็นสัดเลย....ลุงมีพูดพร้อมกับเอามือลูบหีที่บวมเป่งของมัน..
เเกเเหวกเเคมออกเพื่อตรวจดูความสะอาด ข้างในรูมีสีเเดงเรื่อๆ พอโดนมือของลุงมีเข้า
มันก็ขมิบตอบ..อ้าหุบ...อ้าหุบ
 หนุ่มวิทย์พึ่งชักว่าวค้างมาหยกๆ เมื่อเห็นหีเเพะอ้าแพรมๆ รู้สึกว่าเข้าท่าน่าลอง
มันคงจะดีกว่าชักว่าวเป็นเเน่
*เอาได้เลยนะลุง มันไม่เตะไข่ผมเเน่นะ
*เอาได้เลยไม่เตะเเน่นอน รับรอง
เมื่อมั่นใจว่าปลอดภัย หนุ่มวิทย์งัดควยออกมาชักว่าวรอ
เมื่อพร้อมเเล้วก็เอามันจ่อเข้าที่หีเจ้าเเพะที่ลุงมีอุ้มไปยืนบนเเคร่
ตอนเเรกก็รู้สึกแปลกๆ เเต่พอดันหัวควยเข้าไป มันเสียวอย่างบอกไม่ถูก
หนุ่มวิทย์ไม่คิดอะไรเเล้วตอนนี้ ดันควยเข้าไปมิดด้าม กระเด้าขักเข้าชักออกอย่างสุดมันส์
ลุงมีเห็นหนุ่มวิทย์ทำหน้าเหยเกก็ถามด้วยความอยากรู้
 *เหมือนไม๊พ่อวิทย์
 *....ซี๊ด..ป...แป๊บนะลุง....
หนุ่มวิทย์เย็ดไปได้ซักพักลุงมีก็ถามขัดจังหวะขึ้นมาอีก
 *เป็นไงพ่อวิทย์....เหมือนรึเปล่า
*อีกแป๊บบบบ...นะลุง.......
อ่าาาาา....หนุ่มวิทย์เย็ดได้ไม่ถึงสองนาทีก็ทำน้ำเเตก
...บอกได้รึยังล่ะทีนี้...
 ..ไม่รู้คับ.หนุ่มวิทย์ตอบหน้าตาเฉยชักควยออกมาน้ำเสียวยังออกไม่หมดหยดลงบนพื้นหญ้าเป็นทาง
 *เอ๊ะยังไง..
 ..ก็ผมไม่เคยเย็ดหีคนเลยอ่ะลุง จะรู้ได้ยังไง..
 ลุงมีชักหัวเสีย วันนี้จะได้ขายเเพะไม๊เนี่ย..แล้วจะเอายังไงล่ะพ่อหนุ่ม...
...ก็ลุงมีหีคนให้ผมลองมั๊ยล่ะ...
.. โธ่ ลุงจะไปหาที่ไหน...
...แถวนี้ไม่มีมั่งเลยเหรอลุง...หนุ่มวิทย์ทำหน้าตาย
...เอ..จะหาที่ไหน..ลุงมีคิดหนัก
ข้างบนบ้านน้องติ๋มกำลังเตรียมตัวอาบน้ำเผลอไปทำกะละมังหล่นเสียงดังโครม
ลุงมีหูผึ่ง ถึงบางอ้อในทันใด
.เฮ้ยนังหนู..ลุงมีตะโกนลั่น
 ..จ๋าลุง..เสียงตอบมาจากข้างบนบ้าน
 ..,มานี่เดี๋ยว
 หลานสาวร่างอวบใส่ผ้าถุงกระโจมอกวิ่งลงมาทันที
รูปร่างที่อวบอัดกับชุดกระโจมอกวับๆเเวมๆทำให้หยุ่มวิทย์ควยลุกขึ้นมาอีก
เเต่เอามือกุมไว้
 ..เอ็งนอนให้พ่อวิทย์เขาลองหน่อย..
..ลองไรเหรอลุง..
..เออน่าเอ็งอย่าถามมาก..ให้พี่เขาลองเเป๊บเดียว
น้องติ๋มไม่ได้กินเเกลบกินหญ้า เห็นหนุ่มวิทย์ยืนเก้ผ้าเอามือกุมควยอยู่ก็พอจะเดาได้
ความจริงหล่อนเห็นหนุ่มวิทย์เดินผ่านหน้าบ้านบ่อยๆและแอบชอบมานานเเล้ว
น้องติ๋มหน้าเเดงด้วยความเงี่ยนอดที่จะจ้องไปที่ควยของหนุ่มวิทย์ไม่ได้
นี่ขนาดเอาสองมือกุมไว้ไข่กับหัวมันยังล้นมือออกมา
 ..จ้าลุง..น้องติ๋มเงี่ยนจนหีเเฉะไม่นึกไม่ฝันว่าวันนี้จะได้โดนควยหนุ่มหล่อข้างบ้าน
แต่ก็เเกล้งทำอิดออดก่อนจะนอนหงายลงบนเเคร่ ปล่อยให้ลุงมีเอาผ้าผูกตาไว้
..เอ็งนอนนิ่งๆไม่ต้องถามอะไรเข้าใจไหม
..จ้าลุง..
ลุงมีถกผ้าถุงน้องติ๋มขึ้นไปถึงเอวปล่อยหีออกมาอ้าซ่า
 หนุ่มวิทย์จ้องตาเป็นมัน เดินเข้าไปประจำที่ ลุงมียืนคุมเเจ
..รีบๆหน่อยนะพ่อวิทย์
.งั้น.ผมลองเลยนะลุง
..เออๆอย่าให้มันเเรงนักล่ะ
..รู้เเล้วคับลุง..รับรองเเป๊บบบบ เดียว
 หนุ่มวิทย์ก้าวขึ้นคร่อมจับหัวควยจ่อที่ปากรูของน้องติ๋มที่มีน้ำเยิ้ม
ลุงมีก้มลงดูใกล้จนเกือบติด หนุ่มวิทย์นึกสนุกเลยเเกล้งกดควยพรวดทีเดียวเข้าไปครึ่งลำ
เเคมหียุบลงไปตามเเรงอัดน้องติ๋มครางอี๋แอ่นตูดขึ้นรับด้วยความมันส์
..เบาหน่อยพ่อ..ลุงมีเตือน
...คร๊าฟลุง..หนุ่มวิทย์รับปาก แต่ตูดมันไม่ได้รับปากด้วย ดึงควยลากเเคมหีให้ปลิ้นตามออกมาจนเกือบหลุด
เเล้วดันสวนกลับเข้าไปจนมิดด้าม ลุงมีหลับตาปี๋ด้วยความสยอง
..เบาๆๆๆๆ....
..นี่ก็เบาเเล้วนะลุง..หนุ่มวิทย์กระเด้าฉึกๆๆๆๆ...ถ้าหนักมันต้องหยั่งงี้.ป้าบๆๆๆๆๆ
 ..พอแล้ว..พอเเล้ว.ทีนี้บอกได้รึยัง.เหมือนรึเปล่า..
 ..อาไรกันลุงพึ่งเริ่มเอง มันจาไปรู้อาไร..อย่างกไปหน่อยเลย..
 พอได้ยินคำว่างก ลุงมีเหมือนถูกแทงใจดำ จำใจให้หนุ่มวิทย์เย็ดต่อ
 ..เอาๆ.รีบๆหน่อยก็เเล้วกัน..
พอลุงมีเปิดไฟเขียวหนุมวิทย์กระเด้าหนักลูกเดียวน้องติ๋มเด้งสวนจนหน้าท้องกระทบกันป้าบๆๆๆๆๆ
น้องติ๋มครางอี๋น้ำเเตกออกมาก่อนเกิดเสียงดังเเจะๆๆๆทำให้การเย็ดมีรสชาติยิ่งขึ้น
 ลุงมีอดเป็นห่วงหลานสาวไม่ได้..เหมือนไม๊พ่อวิทย์..
 *ก..เกือบเหมือนจ้าลุง...ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หนุ่มวิทย์โดนหีน้องติ๋มตอดรัดอย่างหนักเเถมพ่นน้ำออกมาอีก
 ตูดหนุ่มวิทย์ติดเทอร์โบเร่งสปีดเร็วจี๋...ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ซซซซซซซ....อาาาาา
 *เหมือนมั้ย พ่อวิทย์
 *.ซ..ซี๊ด..ม..เหมือนจ้าลุงงงง...หนุ่มวิทย์น้ำเเตกทำหน้าเหยเก
..เอางั้นก็พอได้เเล้ว..ลุงมีชักเป็นห่วงหลานสาว
..คับลุง.หนุ่มวิทย์กะจะชักควยออก เเต่น้ำสองของน้องติ๋มกำลังจะออกอยู่รอมร่อ
ยอมอะไรก็ยอมได้เเต่น้ำยังไม่เเตกจะให้ควยหลุดออกไปนั้นเมินเสียเถอะ
น้องติ๋มตวัดขารัดเอวหนุ่มวิทย์ไว้เเน่น
หนุ่มวิทย์เข้าใจได้ไม่ยาก รูหีที่ตอดควยตุ๊บๆๆๆบอกว่าน้องติ๋มอยากเอาน้ำออกอีกหน
ลุงมีเห็นหนุ่มวิทย์ยังคงเเช่ควยอยู่ก็เกิดอาการ...พอได้เเล้วพ่อวิทย์..
หนุ่มวิทย์แกล้งทำท่าขยับขยับจะชักควยออก แต่ถูกขาของน้องติ๋มรัดไว้
..เอาออกไม่ได้อ่ะลุง..
..ทำไมล่ะ
..น้องเค้าเป็นตะคริวอ่ะลุง..
..เอ้านังหนู เอ็งเป็นไงมั่ง..ลุงมีตกใจ รีบเเก้ผ้าที่ผูกตาน้องติ๋มออก
 เมื่อไม่มีผ้าผูกตาน้องติ๋มก็เห็นหนุ่มหล่อที่ตัวเองแอบปิ๊งมานานอย่างเต็มตา
แต่อะไรไม่สำคัญเท่าควยของหนุ่มหล่อคนนั้นกำลังเสียบคารูอยู่และน้ำพึ่งเเตกไปหยกๆ
ทำให้น้องติ๋มถึงกับอั้นน้ำไว้ไม่อยู่
..ปวดมากค่ะลุง..อูยย.หล่อน.ถือโอกาสนี้กอดหนุ่มวิทย์กลมร่อนตูดขยี้หนอกกับท่อนควยครางอี๋
ก่อนจะเงียบไป
ฝ่ายลุงมีเห็นน้องติ๋มเงียบไปก็โล่งใจ...เอ็งหายปวดเเล้วเหรอนังหนู
..จ้ะลุง..น้องติ๋มปล่อยเท้าออกจากเอวหนุ่มวิทย์ลงนอนแผ่บนพื้นเเคร่น้ำเสียวไหลล้นรูออกมาข้างนอก
ฝ่ายหนุ่มวิทย์ถูกหีของน้องติ๋มทั้งขมิบทั้งตอดตอนน้ำเเตก ควยก็พองคับรูขึ้นมาอีกครั้ง
..พอได้เเล้วพ่อวิทย์...ลุงมีเร่งอีก
..คร๊าฟลุง....หนุ่มวิทย์รับปากแต่ตูดกลับหมุนควงสว่านขยี้หนอกกับน้องติ๋มหน้าตาเฉย
น้องติ๋มเจอไม้นีเข้าก็เงี่ยนขึ้นมาอีก ตวัดขาขึ้นรัดเอวหนุ่มวิทย์อีกครั้ง
หนุ่มวิทย์ถือโอกาสกระเด้าหนักๆไปหลายที
..อูยยย....น้องติ๋มร้องด้วยความเสียว
..นังหนูเอ็งปวดอีกเเล้วเหรอ..
..จ้าลุง..
ลุงมีเป็นห่วงหลานยืนเก้ๆกังๆ ไม่รู้จะทำไงดี เห็นหนุ่มวิทย์กบดานนิ่งอยู่ก็ฉุนขึ้นมาทันที
..พ่อวิทย์ทำไรมั่งซี่ นิ่งอยู่ทำไมนังหนูมันปวดจะเเย่เเล้ว..
..จะให้ผมทำไรล่ะลุง..
..ทำไรก็ได้ให้นังหนูมันหายปวดน่ะ..
..ได้เลยคับลุง..หนุ่มวิทย์เริ่มกระเด้าช้าๆ..ฉึกๆๆๆ
..เป็นไงมั่งนังหนู..
..ดีขึ้นมาหน่อยจ้ะ..
..เออ..งั้นเหรอ เออๆ..ดีๆ
..งั้นผมเร่งอีกหน่อยนะลุง...
..เออๆ..ช่วยหน่อยนะพ่อคุณ....
หนุ่มวิทย์กระเด้าเเรงขึ้นจนหน้าท้องกระทบกันเสียงดังป้าบๆๆๆ
..เป็นไงมั่งนังหนู..
..ดีค่ะ..ซี๊ด..ดี...ดี...ดี...ซี๊ดด..ดี..ดี..ดี..ซี๊ดดดด..
หนุ่มวิทย์ช่วยให้น้องติ๋มหายจากการเป็นตะคริวจนได้
ลุงมีเลยสมนาคุณขายเเพะให้ในราคา400บาทลดให้100บาท
หนุ่มวิทย์ได้ซื้อเเพะราคาถูก เเถมได้เย็ดหีเด็กวัรุ่นฟรีๆ นับว่าสุดคุ้ม

cocore
Jr. Member
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 05:19:03 PM »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  น่าสั้งชื้อเอามากๆเลยนะครับ

buddyline
Full Member

ถุงยางอนามัยที่คุณใช้อยู่ เรียบไปหรือเปล่า?

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 05:21:17 PM »

สุดยอดครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์